606 Friends forever !!! เว็บ บอร์ด ห้อง โฉม ใหม่ ที่สำคัญ Host ฟรี !!! [ soi6talks.tk ]
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

น่าจะมีนะครับ

3 posters

Go down

น่าจะมีนะครับ Empty น่าจะมีนะครับ

ตั้งหัวข้อ  Beckham8 Tue Dec 23, 2008 12:10 am

น่าจะมีการจัดอันดับของ forum ต่างๆ

และน่าจะมีการจัดเรียง forum และ

หัวข้อต่างๆให้เป็นหมวดหมู่ครับ!!

Beckham8
เติบโตเป็นวัยรุ่น
เติบโตเป็นวัยรุ่น

ขึ้นไปข้างบน Go down

น่าจะมีนะครับ Empty Re: น่าจะมีนะครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Dec 23, 2008 7:48 am

Beckham8 พิมพ์ว่า:น่าจะมีการจัดอันดับของ forum ต่างๆ

และน่าจะมีการจัดเรียง forum และ

หัวข้อต่างๆให้เป็นหมวดหมู่ครับ!!

ข้อแรกนั้น อาจจะทำไม่ได้ครับ !! เพราะเป็นเว็บบอร์ดฟรี

ข้อ 2 หมวดหมู่นั้น ต้องการประมาณไหนครับ จะได้รับเป็นพิจารณา

•° Soi 6 Talks :: เฮฮาด้วยกัีน °•
•° Soi 6 Talks :: เฮฮาหน้าห้อง °•
•° Soi 6 Talks :: เฮฮาท้ายห้อง °•

เรา แยกตามนี้อ๊ะครับ !! คือ รวมๆ จะอยุ่ที่ •° Soi 6 Talks :: เฮฮาด้วยกัีน °•

แต่เป็นพวกแนวชั่วๆ เราจะรวมไว้ •° Soi 6 Talks :: เฮฮาท้ายห้อง °•

Soi6talks.tk ยินดีให้บริการครับ !!

Admin
Admin
Admin

http://soi6talks.forum6.biz

น่าจะมีนะครับ Empty Re: น่าจะมีนะครับ

ตั้งหัวข้อ  @nTi-Cro$$ Wed Jan 14, 2009 6:18 pm

จัดไปครับ
I love you
@nTi-Cro$$
@nTi-Cro$$
เกรียนนู๊ป - ระดับ 3
เกรียนนู๊ป - ระดับ 3

ขึ้นไปข้างบน